awọn ọja

Àwọn ìgò gilasi ẹnu fífẹ̀

  • Àwọn ìgò gilasi ẹnu pẹ̀lú àwọn ìbòrí/ìbòrí/Kọ́kì

    Àwọn ìgò gilasi ẹnu pẹ̀lú àwọn ìbòrí/ìbòrí/Kọ́kì

    Apẹrẹ ẹnu gbígbòòrò yìí gba ààyè láti fi kún un, da á, àti fọ ọ́, èyí tó mú kí àwọn ìgò wọ̀nyí gbajúmọ̀ fún onírúurú ọjà, títí bí ohun mímu, obe, turari, àti oúnjẹ tó pọ̀. Ohun èlò dígí tí ó mọ́ tónítóní yìí ń jẹ́ kí àwọn ohun tó wà nínú rẹ̀ hàn kedere, ó sì ń jẹ́ kí àwọn ìgò náà rí bí ó ti rí tẹ́lẹ̀, ó sì ń jẹ́ kí wọ́n rí bí ó ti rí tẹ́lẹ̀, tó sì jẹ́ kí wọ́n dára fún lílo ilé àti fún iṣẹ́ ajé.