-
Àwọn ìbòrí fẹ́lẹ́fẹ́lẹ́ àti Dauber
Àwọn ìbòrí ìgò tuntun kan tí ó so àwọn iṣẹ́ búrọ́ọ̀ṣì àti swab pọ̀, a sì ń lò ó fún ìpara èékánná àti àwọn ọjà mìíràn. Apẹrẹ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ jẹ́ kí àwọn olùlò lè fi ṣe é ní irọ̀rùn àti láti ṣe àtúnṣe rẹ̀. Apá búrọ́ọ̀ṣì náà yẹ fún lílo ní ọ̀nà kan náà, nígbà tí a lè lo apá swab náà fún ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀. Apẹrẹ oníṣẹ́-ọnà yìí ń fúnni ní ìrọ̀rùn àti láti mú kí iṣẹ́ ẹwà rọrùn, èyí tí ó sọ ọ́ di ohun èlò tó wúlò nínú èékánná àti àwọn ọjà ìlò mìíràn.
